RNCF2010BKE412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Picha inaweza kuwa uwakilishi. Angalia maelezo ya maelezo ya bidhaa.
Maelezo ya Bidhaa
Nambari ya Sehemu: RNCF2010BKE412R
Mtengenezaji / Brand: Stackpole Electronics, Inc.
Maelezo ya bidhaa RES 412 OHM 0.1% 1/3W 2010
Datasheets: 1.RNCF2010BKE412R.pdf2.RNCF2010BKE412R.pdf
Hali ya RoHs Kuongoza bure / RoHS Inavyotakiwa
Hali 620796 pcs stock
Meli Kutoka Hong Kong
Njia ya Uhamisho DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 620796 pcs
Rejea Bei (Katika Dola za Marekani)
1000 pcs
Omba Quote
  • Uchina:
Tafadhali tupe bei yako ya lengo ikiwa kiasi kikubwa zaidi kuliko yale yaliyoonyeshwa.
  • Nambari ya Sehemu
  • jina la kampuni
  • Jina la mawasiliano
  • E-mail
  • Ujumbe
Ufafanuzi wa RNCF2010BKE412R
Nambari ya Sehemu RNCF2010BKE412R Mtengenezaji Stackpole Electronics, Inc.
Maelezo RES 412 OHM 0.1% 1/3W 2010 Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS Kuongoza bure / RoHS Inavyotakiwa
Kiasi Inapatikana 620796 pcs Karatasi ya data 1.RNCF2010BKE412R.pdf2.RNCF2010BKE412R.pdf
Uvumilivu ±0.1% Joto la Mgawo ±25ppm/°C
Duka la Kifaa cha Wasambazaji 2010 Ukubwa / Mwelekeo 0.193" L x 0.094" W (4.90mm x 2.40mm)
Mfululizo RNCF Upinzani 412 Ohms
Nguvu (Watts) 0.333W, 1/3W Ufungaji Tape & Reel (TR)
Paket / Uchunguzi 2010 (5025 Metric) Joto la Uendeshaji -55°C ~ 155°C
Idadi ya Kuondolewa 2 Kiwango cha Sensitivity Moisture (MSL) 1 (Unlimited)
Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS Lead free / RoHS Compliant Urefu - Ameketi (Max) 0.026" (0.65mm)
Vipengele Automotive AEC-Q200 Kiwango cha kushindwa -
Maelezo ya kina 412 Ohms ±0.1% 0.333W, 1/3W Chip Resistor 2010 (5025 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film Muundo Thin Film