RNCF0805BTC412R
Stackpole Electronics Inc.Stackpole Electronics Inc.
Stackpole Electronics Inc.
Picha inaweza kuwa uwakilishi. Angalia maelezo ya maelezo ya bidhaa.
Maelezo ya Bidhaa
Nambari ya Sehemu: RNCF0805BTC412R
Mtengenezaji / Brand: Stackpole Electronics, Inc.
Maelezo ya bidhaa RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805
Datasheets: RNCF0805BTC412R.pdf
Hali ya RoHs Kuongoza bure / RoHS Inavyotakiwa
Hali 1452561 pcs stock
Meli Kutoka Hong Kong
Njia ya Uhamisho DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 1452561 pcs
Rejea Bei (Katika Dola za Marekani)
5000 pcs
Omba Quote
  • Uchina:
Tafadhali tupe bei yako ya lengo ikiwa kiasi kikubwa zaidi kuliko yale yaliyoonyeshwa.
  • Nambari ya Sehemu
  • jina la kampuni
  • Jina la mawasiliano
  • E-mail
  • Ujumbe
Ufafanuzi wa RNCF0805BTC412R
Nambari ya Sehemu RNCF0805BTC412R Mtengenezaji Stackpole Electronics Inc.
Maelezo RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805 Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS Kuongoza bure / RoHS Inavyotakiwa
Kiasi Inapatikana 1452561 pcs Karatasi ya data RNCF0805BTC412R.pdf
Tathmini ya Voltage - AC - Voltage - Kufanya kazi 0.125W, 1/8W
Voltage - Breakdown 0805 Uzani (Max) ±50ppm/°C
Ukubwa / Mwelekeo 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) Mfululizo RNCF
Hali ya RoHS Tape & Reel (TR) Utekelezaji 0805 (2012 Metric)
Joto la Uendeshaji -55°C ~ 155°C Kiwango cha Sensitivity Moisture (MSL) 1 (Unlimited)
Nambari ya Sehemu ya Mtengenezaji RNCF0805BTC412R Urefu - Ameketi (Max) 0.026" (0.65mm)
Vipengele Automotive AEC-Q200 FIFO 2
Maelezo yaliyopanuliwa 412 Ohm ±0.1% 0.125W, 1/8W Chip Resistor 0805 (2012 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film ESR (Upinzani wa Mfululizo sawa) ±0.1%
Maelezo RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805 Mipako, Aina ya Makazi Thin Film