STTH2002CG
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STTH2002CG Image
Picha inaweza kuwa uwakilishi. Angalia maelezo ya maelezo ya bidhaa.
Maelezo ya Bidhaa
Nambari ya Sehemu: STTH2002CG
Mtengenezaji / Brand: STMicroelectronics
Maelezo ya bidhaa DIODE ARRAY GP 200V 15A D2PAK
Datasheets: STTH2002CG.pdf
Hali ya RoHs Kuongoza bure / RoHS Inavyotakiwa
Hali 57513 pcs stock
Meli Kutoka Hong Kong
Njia ya Uhamisho DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 57513 pcs
Rejea Bei (Katika Dola za Marekani)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
Omba Quote
  • Uchina:
Tafadhali tupe bei yako ya lengo ikiwa kiasi kikubwa zaidi kuliko yale yaliyoonyeshwa.
  • Nambari ya Sehemu
  • jina la kampuni
  • Jina la mawasiliano
  • E-mail
  • Ujumbe
Ufafanuzi wa STTH2002CG
Nambari ya Sehemu STTH2002CG Mtengenezaji STMicroelectronics
Maelezo DIODE ARRAY GP 200V 15A D2PAK Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS Kuongoza bure / RoHS Inavyotakiwa
Kiasi Inapatikana 57513 pcs Karatasi ya data STTH2002CG.pdf
Voltage - Mbele (Vf) (Max) @ Kama 1.1V @ 10A Voltage - DC Reverse (Vr) (Max) 200V
Duka la Kifaa cha Wasambazaji D2PAK Kasi Fast Recovery = 200mA (Io)
Mfululizo - Muda wa kurejesha upya (trr) 27ns
Ufungaji Tube Paket / Uchunguzi TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
Majina mengine 497-3546-5 Joto la Uendeshaji - Mgongano 175°C (Max)
Aina ya kuinua Surface Mount Kiwango cha Sensitivity Moisture (MSL) 1 (Unlimited)
Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS Lead free / RoHS Compliant Aina ya Diode Standard
Configuration ya Diode 1 Pair Common Cathode Maelezo ya kina Diode Array 1 Pair Common Cathode Standard 200V 15A Surface Mount TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
Hali ya Kuvuja Sasa - Vr 10µA @ 200V Sasa - Wastani Wamehifadhiwa (Io) (kwa Diode) 15A