2SLE100M
RubyconRubycon
2SLE100M Image
Picha inaweza kuwa uwakilishi. Angalia maelezo ya maelezo ya bidhaa.
Maelezo ya Bidhaa
Nambari ya Sehemu: 2SLE100M
Mtengenezaji / Brand: Rubycon
Maelezo ya bidhaa CAP ALUM POLY 100UF 20% 2V SMD
Datasheets: 2SLE100M.pdf
Hali ya RoHs Kuongoza bure / RoHS Inavyotakiwa
Hali 6277 pcs stock
Meli Kutoka Hong Kong
Njia ya Uhamisho DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 6277 pcs
Omba Quote
  • Uchina:
Tafadhali tupe bei yako ya lengo ikiwa kiasi kikubwa zaidi kuliko yale yaliyoonyeshwa.
  • Nambari ya Sehemu
  • jina la kampuni
  • Jina la mawasiliano
  • E-mail
  • Ujumbe
Ufafanuzi wa 2SLE100M
Nambari ya Sehemu 2SLE100M Mtengenezaji Rubycon
Maelezo CAP ALUM POLY 100UF 20% 2V SMD Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS Kuongoza bure / RoHS Inavyotakiwa
Kiasi Inapatikana 6277 pcs Karatasi ya data 2SLE100M.pdf
Voltage - Imepimwa 2V Weka Polymer
Uvumilivu ±20% Surface Mount Land Size 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
Ukubwa / Mwelekeo 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm) Mfululizo PC-CON, SLE
Hali ya Upunguzaji @ High Frequency 3A @ 100kHz Ratings -
Ufungaji Cut Tape (CT) Paket / Uchunguzi 2917 (7343 Metric)
Majina mengine 1189-1594-1 Joto la Uendeshaji -55°C ~ 105°C
Aina ya kuinua Surface Mount Kiwango cha Sensitivity Moisture (MSL) 3 (168 Hours)
Muda wa maisha @ Temp. 2000 Hrs @ 105°C Upeo wa Kiongozi -
Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS Lead free / RoHS Compliant Urefu - Ameketi (Max) 0.055" (1.40mm)
ESR (Upinzani wa Mfululizo sawa) 9 mOhm Maelezo ya kina 100µF 2V Aluminum Polymer Capacitor 2917 (7343 Metric) 9 mOhm 2000 Hrs @ 105°C
Uwezo 100µF Maombi General Purpose