CDR31BP101BFURAJ
Electro-Films (EFI) / VishayElectro-Films (EFI) / Vishay
CDR31BP101BFURAJ Image
Picha inaweza kuwa uwakilishi. Angalia maelezo ya maelezo ya bidhaa.
Maelezo ya Bidhaa
Nambari ya Sehemu: CDR31BP101BFURAJ
Mtengenezaji / Brand: Electro-Films (EFI) / Vishay
Maelezo ya bidhaa CAP CER 100PF 100V BP 0805
Datasheets: CDR31BP101BFURAJ.pdf
Hali ya RoHs Kuongoza bure / RoHS Inavyotakiwa
Hali 6830 pcs stock
Meli Kutoka Hong Kong
Njia ya Uhamisho DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 6830 pcs
Omba Quote
  • Uchina:
Tafadhali tupe bei yako ya lengo ikiwa kiasi kikubwa zaidi kuliko yale yaliyoonyeshwa.
  • Nambari ya Sehemu
  • jina la kampuni
  • Jina la mawasiliano
  • E-mail
  • Ujumbe
Ufafanuzi wa CDR31BP101BFURAJ
Nambari ya Sehemu CDR31BP101BFURAJ Mtengenezaji Electro-Films (EFI) / Vishay
Maelezo CAP CER 100PF 100V BP 0805 Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS Kuongoza bure / RoHS Inavyotakiwa
Kiasi Inapatikana 6830 pcs Karatasi ya data CDR31BP101BFURAJ.pdf
Voltage - Imepimwa 100V Uvumilivu ±1%
Uzani (Max) 0.051" (1.30mm) Joto la Mgawo BP
Ukubwa / Mwelekeo 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) Mfululizo Military, MIL-PRF-55681, CDR31
Ratings - Ufungaji Tape & Reel (TR)
Paket / Uchunguzi 0805 (2012 Metric) Joto la Uendeshaji -55°C ~ 125°C
Aina ya kuinua Surface Mount, MLCC Kiwango cha Sensitivity Moisture (MSL) 1 (Unlimited)
Sinema ya Uongozi - Upeo wa Kiongozi -
Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS Lead free / RoHS Compliant Urefu - Ameketi (Max) -
Vipengele - Kiwango cha kushindwa R (0.01%)
Maelezo ya kina 100pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 0805 (2012 Metric) Uwezo 100pF