3094-270JS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Picha inaweza kuwa uwakilishi. Angalia maelezo ya maelezo ya bidhaa.
Maelezo ya Bidhaa
Nambari ya Sehemu: 3094-270JS
Mtengenezaji / Brand: API Delevan
Maelezo ya bidhaa FIXED IND 27NH 1A 50 MOHM SMD
Datasheets: 3094-270JS.pdf
Hali ya RoHs Ina lead / RoHS isiyo ya kuzingatia
Hali 7197 pcs stock
Meli Kutoka Hong Kong
Njia ya Uhamisho DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 7197 pcs
Rejea Bei (Katika Dola za Marekani)
650 pcs
Omba Quote
  • Uchina:
Tafadhali tupe bei yako ya lengo ikiwa kiasi kikubwa zaidi kuliko yale yaliyoonyeshwa.
  • Nambari ya Sehemu
  • jina la kampuni
  • Jina la mawasiliano
  • E-mail
  • Ujumbe
Ufafanuzi wa 3094-270JS
Nambari ya Sehemu 3094-270JS Mtengenezaji API Delevan
Maelezo FIXED IND 27NH 1A 50 MOHM SMD Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS Ina lead / RoHS isiyo ya kuzingatia
Kiasi Inapatikana 7197 pcs Karatasi ya data 3094-270JS.pdf
Weka - Uvumilivu ±5%
Duka la Kifaa cha Wasambazaji - Ukubwa / Mwelekeo 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Shielding Unshielded Mfululizo 3094
Ratings - Q @ Freq 60 @ 100MHz
Ufungaji Tape & Reel (TR) Paket / Uchunguzi 2-SMD
Majina mengine 3094-270JS TR 650 Joto la Uendeshaji -55°C ~ 125°C
Aina ya kuinua Surface Mount Kiwango cha Sensitivity Moisture (MSL) 1 (Unlimited)
Nyenzo - Core Iron Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS Contains lead / RoHS non-compliant
Uzoefu wa Mzunguko - Mtihani 100MHz Uzoea 27nH
Urefu - Ameketi (Max) 0.140" (3.56mm) Frequency - Self Resonant 1.3GHz
Maelezo ya kina 27nH Unshielded Inductor 1A 50 mOhm Max 2-SMD Upinzani wa DC (DCR) 50 mOhm Max
Ukadiriaji wa sasa 1A Sasa - Kueneza -