MPS-032TSTP0
N/A
Picha inaweza kuwa uwakilishi. Angalia maelezo ya maelezo ya bidhaa.
Maelezo ya Bidhaa
Nambari ya Sehemu: MPS-032TSTP0
Mtengenezaji / Brand: N/A
Maelezo ya bidhaa SEN T-SLOT CYLINDER 32MM M8
Datasheets:
Hali 303 pcs stock
Meli Kutoka Hong Kong
Njia ya Uhamisho DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 303 pcs
Rejea Bei (Katika Dola za Marekani)
1 pcs
5 pcs
10 pcs
25 pcs
Omba Quote
  • Uchina:
Tafadhali tupe bei yako ya lengo ikiwa kiasi kikubwa zaidi kuliko yale yaliyoonyeshwa.
  • Nambari ya Sehemu
  • jina la kampuni
  • Jina la mawasiliano
  • E-mail
  • Ujumbe
Ufafanuzi wa MPS-032TSTP0
Nambari ya Sehemu MPS-032TSTP0 Mtengenezaji N/A
Maelezo SEN T-SLOT CYLINDER 32MM M8 Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS
Kiasi Inapatikana 303 pcs Karatasi ya data
Ugavi wa Voltage 15 V ~ 30 V Weka Switch
Sinema ya Kukomesha Cable with Connector Mfululizo -
Paket / Uchunguzi Cylinder Aina ya Pato Analog
Majina mengine 1045666
Joto la Uendeshaji -20°C ~ 70°C