MC88915TFN100
NXP Semiconductors / Freescale
Picha inaweza kuwa uwakilishi. Angalia maelezo ya maelezo ya bidhaa.
Maelezo ya Bidhaa
Nambari ya Sehemu: MC88915TFN100
Mtengenezaji / Brand: NXP Semiconductors / Freescale
Maelezo ya bidhaa IC DRIVER CLK PLL 100MHZ 28-PLCC
Datasheets:
Hali ya RoHs Ina lead / RoHS isiyo ya kuzingatia
Hali 6094 pcs stock
Meli Kutoka Hong Kong
Njia ya Uhamisho DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 6094 pcs
Omba Quote
  • Uchina:
Tafadhali tupe bei yako ya lengo ikiwa kiasi kikubwa zaidi kuliko yale yaliyoonyeshwa.
  • Nambari ya Sehemu
  • jina la kampuni
  • Jina la mawasiliano
  • E-mail
  • Ujumbe
Ufafanuzi wa MC88915TFN100
Nambari ya Sehemu MC88915TFN100 Mtengenezaji NXP Semiconductors / Freescale
Maelezo IC DRIVER CLK PLL 100MHZ 28-PLCC Hali ya bure ya bure / Hali ya RoHS Ina lead / RoHS isiyo ya kuzingatia
Kiasi Inapatikana 6094 pcs Karatasi ya data
Ugavi wa Voltage 4.75 V ~ 5.25 V Weka Clock Driver, Fanout Distribution, Multiplexer
Duka la Kifaa cha Wasambazaji 28-PLCC (12.45x12.45) Mfululizo -
Uwiano - Input: Pato 3:8 Ufungaji Tube
Paket / Uchunguzi 28-LCC (J-Lead) PLL Yes
Pato CMOS, TTL Joto la Uendeshaji 0°C ~ 70°C
Idadi ya Circuits 1 Aina ya kuinua Surface Mount
Input TTL Upepo - Max 100MHz